Tác giả Chủ đề:  Xe bus đi Sihanoukville| cửa khẩu Xà Xía | Hà Tiên.  (Đã xem 11682 lần)

0 Thành viên và 1 Khách đang xem chủ đề.

Đã thoát ra jimmytravel10

  • Xa mẹ lần đầu
  • Bài viết: 22
Xe bus đi Sihanoukville| cửa khẩu Xà Xía | Hà Tiên.
« vào: Tháng Mười Hai 13, 2016, 09:20:48 AM »
Dịch vụ xe bus vận chuyển quốc tế đi Sihanoukville Campuchia từ Hà Tiên qua cửa khẩu Xà Xía với 2 chuyến hằng ngày. Xe bus máy lạnh chất lượng cao, có xe trung chuyển đưa đón khách trong nội ô và giúp làm thủ tục cửa khẩu , visa campuchia cho khách nước ngoài.

Xe bus đi Sihanoukville| cửa khẩu Xà Xía | Hà Tiên.
Xe bus vận chuyển khách quốc tế từ Hà Tiên đi Sihanoukville  khởi hành hàng ngày quý khách có thể mua vé tại Văn Phòng Công ty du lịch Thái Dương 268 Cộng Hoà. Xe bus đi Sihanoukville được cty chúng tôi kết hợp và đưa vào hoạt động đầu năm 2015 với tuyến xe khởi hành từ Hà Tiên đi biển Kep, Kampot, Sihanoukville, Phnom Penh, Siem Reap.....với 2 chuyến hằng ngày. Xe bus đi Sihanoukville từ xà xía là xe đời mới 16 chỗ và 35 chỗ khởi hành hằng ngày 2 chuyến. Xe đi Sihanoukville từ Hà Tiên là xe máy lạnh có trung chuyển đón khách tại điểm hẹn khi khách đặt vé trước qua Mail cho chúng tôi. Xe bus Sihanoukville khởi hành qua cửa khẩu Xà Xía có nhận làm thủ tục giúp khách và visa cambodia cho khách nước ngoài.

Bảng Giá Xe Bus Hà Tiên Đi Campuchia qua cửa khẩu Xà Xía
STT   Route   Time   Price
01   HA TIEN – KEP   
7h00am  And 13h00pm
10 USD
02   HA TIEN – KAMPOT   
7h00am And 13h00pm
12 USD
03   HA TIEN – SIHANOUK VILLE   7h00am And 13h00pm   14 USD
04   HA TIEN – PHNOM PENH   7h00am And 13h00pm   14 USD
05   HA TIEN – SIEM REAP   7h00am And 13h00pm   24 USD
06   HA TIEN – KOH KONG   7h00am And 13h00pm   24 USD

Ngoài dịch vụ xe bus đi Campuchia hằng ngày thì chúng tôi còn cho thuê xe du lịch cho khách đi riêng bao gồm xe 4 chỗ, xe 7 chỗ, xe 16 chỗ, xe 35 chỗ phục vụ chạy tour theo lịch trình yêu cầu của quý khách.
Tàu Cao Tốc - Tàu Nhanh ( Speed Boat ) Từ Sihanouk Ville đi Kohrong - Kohrong Samloem
Với loại tàu cao tốc này khách có thể rút ngắn thời gian từ cãng Sihanoukville ra đảo Kohrong Samlome, tàu chạy nhanh, an toàn và tiết kiệm. Khách không phải say sóng khi đi tàu chậm và mất nhiều thời gian lên đênh trên biển. Tàu có khoang hành khách với ghế ngồi rộng có máy lạnh, có khu vực phía sau ngắm cảnh cho khách....
Bảng Giá Vé Tàu Từ Sihanoukville - Kohrong Samloem
TUYẾN   GIỜ ĐI   THỜI GIAN   GIÁ VÉ KHỨ HỒI
Sihanoukville – Kohrong Samloem   09h00 – 12h00 - 14h00   40’
    20USD
Kohrong Samloem -  Sihanoukville   10h00 – 13h00 - 16h00   40’
 

Liên Hệ Đặt Vé - Tư vấn dịch vụ:   
 -  Công ty du lịch Thái Dương 268 Cộng Hoà , Phường 13, Tân Bình
Điện Thoại: 028.62 93 64 56 - 1900 9227
« Sửa lần cuối: Tháng Sáu 02, 2018, 03:29:28 PM Gửi bởi jimmytravel10 »
 


Tags:
 

Related Topics

  Tiêu đề / Tác giả Trả lời Bài mới
2 Trả lời
8556 Lượt xem
Bài mới Tháng Tám 17, 2013, 03:16:50 AM
Gửi bởi ru1954
1 Trả lời
2634 Lượt xem
Bài mới Tháng Tám 17, 2013, 03:03:33 AM
Gửi bởi ru1954
1 Trả lời
6142 Lượt xem
Bài mới Tháng Tám 16, 2008, 10:26:55 PM
Gửi bởi nhantam
0 Trả lời
1270 Lượt xem
Bài mới Tháng Chín 26, 2014, 10:01:50 AM
Gửi bởi sapaexpress
0 Trả lời
1599 Lượt xem
Bài mới Tháng Tám 17, 2015, 09:05:50 AM
Gửi bởi sapaexpress
0 Trả lời
1965 Lượt xem
Bài mới Tháng Mười 12, 2015, 04:10:28 PM
Gửi bởi LanĐài
0 Trả lời
3261 Lượt xem
Bài mới Tháng Sáu 28, 2016, 01:38:10 PM
Gửi bởi satsco_transportation
0 Trả lời
1044 Lượt xem
Bài mới Tháng Mười Hai 30, 2016, 07:51:46 AM
Gửi bởi jimmytravel10
0 Trả lời
10644 Lượt xem
Bài mới Tháng Một 09, 2017, 02:53:36 PM
Gửi bởi jimmytravel10
0 Trả lời
1580 Lượt xem
Bài mới Tháng Chín 24, 2017, 03:27:02 PM
Gửi bởi khamphabian

Vui lòng tắt chặn quảng cáo (uBlock, AdBlock, Adblock Plus Adblock Pro, Ghostery ...) để giúp chúng tôi có nguồn kinh phí duy trì hoạt động. Chân thành cảm ơn!

Thông tin đăng nhập

 
 
Chào Bạn. Bạn có thể đăng nhập hoặc đăng ký.

Đối tác

Topo.vn - Địa điểm du lịch

Có thể bạn quan tâm

Đối tác


Mobile View
SimplePortal 2.3.7 © 2008-2021, SimplePortal